AIVersion 1.00 |
AI วิเคราะห์ผลบอล |
ทีเด็ด AI |
||||
| เซลาจู เอ็มซี | เสมอ | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | เซลาจู เอ็มซี | เสมอ | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | |
| 19.34% | 36.46% | 44.20% | 80.66% | 63.54% | 55.8% | |
| 85.4% | 64.22% | 50.38% | 85.4% | 64.22% | 50.38% | |
| 41.45% | 33.62% | 24.92% | 82.91% | 67.25% | 49.85% | |
| 58.59% | 67.17% | 74.24% | 82.83% | 65.66% | 51.52% | |
| บริษัท | แฮนดิแคปเอเชีย | 1x2 | |||||
| ทีมเหย้า | แฮนดิแคป | ทีมเยือน | เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ||
| Sbobet |
เปิด ก่อน |
0.90 0.86 |
0.75 0.75 |
0.86 0.90 |
1.63 1.60 |
3.24 3.26 |
4.38 4.51 |
| Ladbrokes |
เปิด ก่อน |
|
|
|
1.75 1.67 |
3.30 3.30 |
4.00 4.60 |
| Bet365 |
เปิด ก่อน |
1.00 0.92 |
1.00 0.75 |
0.80 0.87 |
1.53 1.70 |
3.75 3.30 |
5.20 4.75 |
| Easybet |
เปิด ก่อน |
0.89 0.85 |
0.75 0.75 |
0.86 0.86 |
1.67 1.67 |
3.20 3.20 |
4.90 5.10 |
| Vcbet |
เปิด ก่อน |
0.91 0.86 |
0.75 0.75 |
0.81 0.86 |
1.70 1.65 |
3.40 3.50 |
4.80 5.00 |
| Mansion88 |
เปิด ก่อน |
0.99 |
0.75 |
0.81 |
1.69 |
2.99 |
4.46 |
| 18Bet |
เปิด ก่อน |
0.83 0.88 |
0.75 0.75 |
0.78 0.77 |
1.66 1.69 |
3.35 3.40 |
4.80 4.70 |
| Interwetten |
เปิด ก่อน |
|
|
|
1.80 1.70 |
3.40 3.25 |
4.20 4.80 |
| [GUA D1C-1] เซลาจู เอ็มซี | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 22 | 11 | 6 | 5 | 34 | 19 | 39 | 1 | 50.0% |
| ทีมเหย้า | 11 | 9 | 2 | 0 | 25 | 7 | 29 | 1 | 81.8% |
| ทีมเยือน | 11 | 2 | 4 | 5 | 9 | 12 | 10 | 4 | 18.2% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 6 | 8 | 8 | 15 | 12 | 26 | 7 | 27.3% |
| ทีมเหย้า | 11 | 6 | 3 | 2 | 12 | 3 | 21 | 6 | 54.5% |
| ทีมเยือน | 11 | 0 | 5 | 6 | 3 | 9 | 5 | 10 | 0.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 4 | 7 | 33.3% | |
| [GUA D1C-4] คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 22 | 11 | 2 | 9 | 28 | 26 | 35 | 4 | 50.0% |
| ทีมเหย้า | 11 | 8 | 0 | 3 | 18 | 11 | 24 | 6 | 72.7% |
| ทีมเยือน | 11 | 3 | 2 | 6 | 10 | 15 | 11 | 2 | 27.3% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 6 | 7 | 9 | 10 | 14 | 25 | 10 | 27.3% |
| ทีมเหย้า | 11 | 4 | 5 | 2 | 6 | 4 | 17 | 10 | 36.4% |
| ทีมเยือน | 11 | 2 | 2 | 7 | 4 | 10 | 8 | 8 | 18.2% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% | |
| เซลาจู เอ็มซี | 2-0 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส |