AIVersion 1.00 |
AI วิเคราะห์ผลบอล |
ทีเด็ด AI |
||||
| ชิงเต่า เรด ไลออนส์ ยู21 | เสมอ | ปักกิ่ง กั๋วอัน ยู21 | ชิงเต่า เรด ไลออนส์ ยู21 | เสมอ | ปักกิ่ง กั๋วอัน ยู21 | |
| 43.82% | 37.08% | 19.10% | 56.18% | 62.92% | 80.9% | |
| 62.08% | 56.66% | 81.26% | 62.08% | 56.66% | 81.26% | |
| 29.53% | 28.99% | 41.49% | 59.05% | 57.97% | 82.97% | |
| 71.11% | 69.44% | 59.44% | 57.78% | 61.11% | 81.11% | |
| บริษัท | แฮนดิแคปเอเชีย | 1x2 | |||||
| ทีมเหย้า | แฮนดิแคป | ทีมเยือน | เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ||
| Crown |
เปิด ก่อน |
0.94 |
|
0.76 |
3.65 |
3.35 |
1.73 |
| Ladbrokes |
เปิด ก่อน |
|
|
|
3.90 |
3.30 |
1.70 |
| Bet365 |
เปิด ก่อน |
0.83 0.82 |
|
0.98 0.97 |
3.50 3.50 |
4.00 4.00 |
1.73 1.72 |
| Easybet |
เปิด ก่อน |
0.81 0.81 |
|
0.89 0.89 |
3.80 3.80 |
3.90 4.00 |
1.58 1.57 |
| Vcbet |
เปิด ก่อน |
0.76 |
|
0.92 |
3.80 |
3.50 |
1.70 |
| Mansion88 |
เปิด ก่อน |
0.75 0.75 |
|
1.01 1.01 |
3.40 3.40 |
3.40 3.40 |
1.78 1.78 |
| 12bet |
เปิด ก่อน |
0.83 0.98 |
|
0.93 0.78 |
3.80 3.40 |
3.60 3.40 |
1.73 1.78 |
| 18Bet |
เปิด ก่อน |
|
|
|
3.45 3.50 |
4.00 4.10 |
1.72 1.75 |
| Interwetten |
เปิด ก่อน |
|
|
|
4.00 4.00 |
3.70 3.70 |
1.75 1.75 |
| [CHA CSL U21-10] ชิงเต่า เรด ไลออนส์ ยู21 | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 7 | 3 | 2 | 2 | 10 | 11 | 11 | 10 | 42.9% |
| ทีมเหย้า | 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 9 | 2 | 16 | 0.0% |
| ทีมเยือน | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 2 | 9 | 7 | 100.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 9 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 9 | 6 | 28.6% |
| ทีมเหย้า | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 4 | 2 | 19 | 0.0% |
| ทีมเยือน | 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 5 | 66.7% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 16.7% | |
| [CHA CSL U21-2] ปักกิ่ง กั๋วอัน ยู21 | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 7 | 6 | 0 | 1 | 20 | 5 | 18 | 2 | 85.7% |
| ทีมเหย้า | 3 | 3 | 0 | 0 | 8 | 0 | 9 | 4 | 100.0% |
| ทีมเยือน | 4 | 3 | 0 | 1 | 12 | 5 | 9 | 5 | 75.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 17 | 4 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 4 | 2 | 1 | 8 | 2 | 14 | 1 | 57.1% |
| ทีมเหย้า | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 0 | 7 | 2 | 66.7% |
| ทีมเยือน | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 4 | 50.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 2 | 13 | 66.7% | |
| ชิงเต่า ไห่นิว ยู 21 | 6-1 | เวินโจว หยินไค ยู 21 |
| ชิงเต่า เรด ไลออนส์ ยู21 | 1-6 | ปักกิ่ง กั๋วอัน ยู21 |
| กว่างโจว ร็อคโกล ยู 21 | 2-1 | เหลียวหนิง เทียเรน ยู 21 |
| ซานตง ไท่ซาน ยู 21 | 0-1 | ยูนนาน ยู่คุน ยู21 |
| เซี่ยงไฮ้ พอร์ต ยู 21 | 7-1 | เวินโจว เอฟซี ยู 21 |
| หลานโจว หลงหยวน แอธเลติกส์ ยู21 | 1-2 | เทียนจิน จินเหมินหู่ ยู21 |
| เทียนจิน ไกเซอร์ ยู 21 | 0-3 | เหอหนาน ยู21 |
| หูเป่ย อิสตาร์ ยู 21 | vs | อู่ฮั่น สานเจิ้น ยู21 |
| ซานซี ยูเนี่ยน ยู 21 | vs | เจียงซี หลูซาน ยู21 |
| หลินอี อีหู่ ยู 21 | vs | กวางตุ้ง กวางโจว พาวเวอร์ ยู 21 |
| สือเจียจวง กงฟู ยู21 | vs | เซินเจิ้น ซินเผิงเฉิง ยู21 |
| เจ้อเจียง ยู21 | vs | หนิงโป เอฟซี ยู 21 |
| โรงเรียนอี้หวู่ ชางเฉิง ยู 21 | vs | เซี่ยงไฮ้ เสิ่นหัว ยู21 |