2 ต่อ 0 
AIVersion 1.00 |
AI วิเคราะห์ผลบอล |
ทีเด็ด AI |
||||
| ซีดี ทอนเดลา | เสมอ | โมไรเรนเซ่ | ซีดี ทอนเดลา | เสมอ | โมไรเรนเซ่ | |
| 23.58% | 38.74% | 37.68% | 76.42% | 61.26% | 62.32% | |
| 77.23% | 61.1% | 61.67% | 77.23% | 61.1% | 61.67% | |
| 38.55% | 31.56% | 29.89% | 77.09% | 63.13% | 59.78% | |
| 61.05% | 67.96% | 70.99% | 77.9% | 64.09% | 58.01% | |
| บริษัท | แฮนดิแคปเอเชีย | 1x2 | |||||
| ทีมเหย้า | แฮนดิแคป | ทีมเยือน | เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ||
| Sbobet |
เปิด ก่อน |
1.06 0.98 |
0.50 0.50 |
0.84 0.94 |
2.06 1.96 |
3.15 3.37 |
3.34 3.91 |
| Macauslot |
เปิด ก่อน |
0.99 0.90 |
0.50 0.50 |
0.79 0.88 |
1.99 1.90 |
3.27 3.30 |
3.18 3.40 |
| Crown |
เปิด ก่อน |
1.02 0.98 |
0.50 0.50 |
0.86 0.89 |
2.02 1.97 |
3.45 3.30 |
3.40 3.70 |
| Ladbrokes |
เปิด ก่อน |
|
|
|
2.05 2.00 |
3.30 3.30 |
3.60 3.80 |
| Bet365 |
เปิด ก่อน |
1.03 0.97 |
0.50 0.50 |
0.83 0.87 |
2.00 1.95 |
3.25 3.40 |
3.80 4.00 |
| Easybet |
เปิด ก่อน |
0.98 0.96 |
0.50 0.50 |
0.89 0.91 |
1.97 1.98 |
3.30 3.30 |
3.80 4.00 |
| Vcbet |
เปิด ก่อน |
1.05 0.97 |
0.50 0.50 |
0.83 0.90 |
1.95 1.90 |
3.30 3.25 |
3.60 3.80 |
| Mansion88 |
เปิด ก่อน |
1.01 1.01 |
0.50 0.50 |
0.85 0.91 |
2.03 2.00 |
3.35 3.30 |
3.45 3.60 |
| 12bet |
เปิด ก่อน |
1.01 1.02 |
0.50 0.50 |
0.85 0.90 |
2.02 2.02 |
3.35 3.30 |
3.50 3.55 |
| 18Bet |
เปิด ก่อน |
0.93 0.93 |
0/0.5 0.50 |
0.82 0.88 |
2.15 2.00 |
3.20 3.45 |
3.20 3.80 |
| Interwetten |
เปิด ก่อน |
1.25 1.00 |
0.50 0.50 |
0.63 0.80 |
2.15 2.00 |
3.25 3.30 |
3.50 3.90 |
| [POR D1-17] ซีดี ทอนเดลา | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 32 | 5 | 10 | 17 | 24 | 52 | 25 | 17 | 15.6% |
| ทีมเหย้า | 16 | 1 | 7 | 8 | 11 | 21 | 10 | 18 | 6.3% |
| ทีมเยือน | 16 | 4 | 3 | 9 | 13 | 31 | 15 | 10 | 25.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 13 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 32 | 3 | 19 | 10 | 9 | 21 | 28 | 17 | 9.4% |
| ทีมเหย้า | 16 | 1 | 11 | 4 | 4 | 8 | 14 | 17 | 6.3% |
| ทีมเยือน | 16 | 2 | 8 | 6 | 5 | 13 | 14 | 14 | 12.5% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 5 | 4 | 0.0% | |
| [POR D1-7] โมไรเรนเซ่ | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 32 | 12 | 6 | 14 | 37 | 47 | 42 | 7 | 37.5% |
| ทีมเหย้า | 16 | 8 | 2 | 6 | 20 | 21 | 26 | 8 | 50.0% |
| ทีมเยือน | 16 | 4 | 4 | 8 | 17 | 26 | 16 | 8 | 25.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 32 | 6 | 17 | 9 | 15 | 18 | 35 | 11 | 18.8% |
| ทีมเหย้า | 16 | 2 | 9 | 5 | 6 | 9 | 15 | 16 | 12.5% |
| ทีมเยือน | 16 | 4 | 8 | 4 | 9 | 9 | 20 | 7 | 25.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 7 | 33.3% | |