AIVersion 1.00 |
AI วิเคราะห์ผลบอล |
ทีเด็ด AI |
||||
| เนอชาแตล ซามักซ์ | เสมอ | เอโตอิล คารูจ | เนอชาแตล ซามักซ์ | เสมอ | เอโตอิล คารูจ | |
| 24.11% | 43.83% | 32.06% | 75.89% | 56.17% | 67.94% | |
| 73.49% | 59.04% | 67.47% | 73.49% | 59.04% | 67.47% | |
| 37.76% | 29.02% | 33.22% | 75.52% | 58.04% | 66.43% | |
| 62.3% | 70.88% | 66.82% | 75.41% | 58.24% | 66.36% | |
| บริษัท | แฮนดิแคปเอเชีย | 1x2 | |||||
| ทีมเหย้า | แฮนดิแคป | ทีมเยือน | เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ||
| Sbobet |
เปิด ก่อน |
0.92 0.82 |
0/0.5 0/0.5 |
0.94 1.06 |
2.05 1.95 |
3.40 3.60 |
2.78 3.00 |
| Crown |
เปิด ก่อน |
0.88 0.85 |
0/0.5 0/0.5 |
0.88 1.03 |
2.09 2.07 |
3.80 3.80 |
2.78 2.82 |
| Ladbrokes |
เปิด ก่อน |
|
|
|
2.20 2.00 |
3.40 3.60 |
2.70 2.90 |
| Bet365 |
เปิด ก่อน |
0.90 0.90 |
0/0.5 0/0.5 |
0.90 0.90 |
2.10 2.05 |
3.60 3.70 |
2.88 3.10 |
| Easybet |
เปิด ก่อน |
0.90 0.99 |
0/0.5 0.50 |
0.91 0.81 |
2.12 1.98 |
3.60 3.60 |
2.90 3.10 |
| Vcbet |
เปิด ก่อน |
0.89 0.79 |
0/0.5 0/0.5 |
0.87 0.97 |
2.15 2.05 |
3.70 3.90 |
2.90 3.00 |
| Mansion88 |
เปิด ก่อน |
0.96 1.04 |
0/0.5 0.50 |
0.88 0.84 |
2.05 2.04 |
3.45 3.60 |
2.83 2.83 |
| 12bet |
เปิด ก่อน |
0.96 1.04 |
0/0.5 0.50 |
0.88 0.84 |
2.05 2.04 |
3.45 3.60 |
2.83 2.83 |
| 18Bet |
เปิด ก่อน |
0.98 0.78 |
0/0.5 0/0.5 |
0.75 0.99 |
2.30 2.10 |
3.45 3.80 |
2.75 3.05 |
| Interwetten |
เปิด ก่อน |
|
|
|
2.30 2.10 |
3.35 3.55 |
2.75 3.00 |
| [SUI CL-4] เนอชาแตล ซามักซ์ | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 34 | 13 | 7 | 14 | 51 | 54 | 46 | 4 | 38.2% |
| ทีมเหย้า | 17 | 8 | 4 | 5 | 28 | 23 | 28 | 4 | 47.1% |
| ทีมเยือน | 17 | 5 | 3 | 9 | 23 | 31 | 18 | 7 | 29.4% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 14 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 34 | 7 | 14 | 13 | 20 | 30 | 35 | 9 | 20.6% |
| ทีมเหย้า | 17 | 6 | 5 | 6 | 13 | 11 | 23 | 6 | 35.3% |
| ทีมเยือน | 17 | 1 | 9 | 7 | 7 | 19 | 12 | 8 | 5.9% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 9 | 4 | 16.7% | |
| [SUI CL-7] เอโตอิล คารูจ | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 34 | 10 | 9 | 15 | 44 | 49 | 39 | 7 | 29.4% |
| ทีมเหย้า | 17 | 4 | 6 | 7 | 17 | 24 | 18 | 9 | 23.5% |
| ทีมเยือน | 17 | 6 | 3 | 8 | 27 | 25 | 21 | 4 | 35.3% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 9 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 34 | 7 | 19 | 8 | 20 | 20 | 40 | 6 | 20.6% |
| ทีมเหย้า | 17 | 3 | 8 | 6 | 8 | 11 | 17 | 10 | 17.6% |
| ทีมเยือน | 17 | 4 | 11 | 2 | 12 | 9 | 23 | 3 | 23.5% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 5 | 9 | 33.3% | |