AIVersion 1.00 |
AI วิเคราะห์ผลบอล |
ทีเด็ด AI |
||||
| อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล | เสมอ | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล | เสมอ | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | |
| 18.86% | 34.48% | 46.66% | 81.14% | 65.52% | 53.34% | |
| 82.38% | 66.84% | 50.78% | 82.38% | 66.84% | 50.78% | |
| 40.88% | 33.23% | 25.89% | 81.76% | 66.46% | 51.78% | |
| 58.97% | 67.44% | 73.59% | 82.05% | 65.13% | 52.82% | |
| บริษัท | แฮนดิแคปเอเชีย | 1x2 | |||||
| ทีมเหย้า | แฮนดิแคป | ทีมเยือน | เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ||
| Crown |
เปิด ก่อน |
0.95 0.95 |
0.75 0.75 |
0.75 0.75 |
1.72 1.72 |
3.20 3.20 |
3.85 3.85 |
| Ladbrokes |
เปิด ก่อน |
|
|
|
1.75 1.75 |
3.20 3.20 |
4.33 4.20 |
| Bet365 |
เปิด ก่อน |
0.98 0.78 |
0.75 0.50 |
0.83 1.03 |
1.70 1.75 |
3.20 3.25 |
4.75 4.50 |
| Easybet |
เปิด ก่อน |
0.77 0.77 |
0.50 0.50 |
0.96 1.00 |
1.74 1.74 |
3.20 3.20 |
4.60 4.60 |
| Vcbet |
เปิด ก่อน |
0.99 0.77 |
0.75 0.50 |
0.78 1.00 |
1.75 1.75 |
3.40 3.40 |
4.60 4.50 |
| Mansion88 |
เปิด ก่อน |
0.81 1.00 |
0.50 0.75 |
0.95 0.76 |
1.75 1.75 |
3.20 3.20 |
4.25 4.25 |
| 12bet |
เปิด ก่อน |
0.81 1.00 |
0.50 0.75 |
0.95 0.76 |
1.75 1.75 |
3.20 3.20 |
4.25 4.25 |
| 18Bet |
เปิด ก่อน |
0.71 0.73 |
0.50 0.50 |
0.81 0.83 |
1.73 1.75 |
3.15 3.20 |
4.10 4.20 |
| Interwetten |
เปิด ก่อน |
|
|
|
1.80 1.85 |
3.25 3.15 |
4.30 4.10 |
| [VEN D1A-8] อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 13 | 4 | 5 | 4 | 16 | 14 | 17 | 8 | 30.8% |
| ทีมเหย้า | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 6 | 10 | 8 | 50.0% |
| ทีมเยือน | 7 | 1 | 4 | 2 | 5 | 8 | 7 | 8 | 14.3% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 8 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 13 | 4 | 6 | 3 | 6 | 6 | 18 | 5 | 30.8% |
| ทีมเหย้า | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 5 | 50.0% |
| ทีมเยือน | 7 | 1 | 4 | 2 | 2 | 4 | 7 | 9 | 14.3% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% | |
| [VEN D1A-5] ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 13 | 5 | 5 | 3 | 20 | 12 | 20 | 5 | 38.5% |
| ทีมเหย้า | 7 | 4 | 2 | 1 | 13 | 5 | 14 | 3 | 57.1% |
| ทีมเยือน | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 7 | 6 | 10 | 16.7% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 3 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 13 | 5 | 6 | 2 | 9 | 4 | 21 | 3 | 38.5% |
| ทีมเหย้า | 7 | 3 | 3 | 1 | 5 | 2 | 12 | 1 | 42.9% |
| ทีมเยือน | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 6 | 33.3% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 6 | 0 | 14 | 66.7% | |